NeverGiveUp 2560/05/04 14:40
Thumb lg 14850

เปิดวาร์ปอีกแล้ว: 10 นางแบบฝรั่งหน้าใหม่สเป๊กชายไทยที่ควรค่าแก่การฟอลโลวบน IG เดี๋ยวนี้!

18552 Pepper

จะเรียกว่าเป็นการบอกบุญก็ได้ อะไรดีมันก็ต้องแชร์กันหน่อยน่า!

นางแบบฝรั่ง นางแบบเซ็กซี่ IG นางแบบ Hot Model Sexy Model

ขอบคุณอินเทอร์เน้ตที่ทำให้เราสามารถเชื่อมต่อคนทั้งโลกได้ รู้จักคนแปลกหน้าทั้งที่มีชื่อเสียง และไม่มีชื่อเสียง ได้มองเห็นชีวิตประจำวันเท่าที่เขาเหล่านั้นอยากให้เราได้เห็น Instagram เป็น 1 ในหน้าต่างเชื่อมต่อที่เราสามารถเลือกเป็นผู้ติดตามคนมีชื่อเสียงได้ และคงปฏิเสธไม่ได้ว่าใน 1 วันเราใช้เวลาไม่น้อยในการคลิกเพื่อดูภาพคนนั้น ใบหน้าหน้าคนนี้และเลือกทำความรู้จักกับไอดอลของเราได้อย่างไม่จำกัด วันนี้ Pepper มี IG ของนางแบบต่างชาติที่หนุ่มๆ นิยมเลือกเป็น follower เธอ มาให้คุณได้รู้จักเพิ่มขึ้น

1. Vienna Kendall (@viennakendall)

Vienna Kendall สาวตาสีฟ้า คือหนึ่งในสาวฮอตที่หนุ่มๆ มักจดจ่อ รอให้เธออัพเดตสเตตัสใน IG สังเกตได้จากจำนวนไลค์ในแต่ละภาพไม่เคยต่ำกว่าหนึ่งพันเลยทีเดียว

2. Blakely Ashton (@blakelyashton)

นางแบบสาวผิวสี (ที่ผิวสวยมาก) ภายใต้สังกัด Ford Model ที่มีผู้ติดตามกว่าหนึ่งหมื่นคน ทำให้เธอเป็นหนึ่งในสาวผิวสีที่มีคนรอให้เธอโพสต์รูปในชุดว่ายน้ำอวดผิวสวยของเธออยู่บ่อยๆ

3. Karli Lar Durden (@karlilar)

นางแบบสายติสต์ เธอมักอวดรูปในแนวอาร์ตๆ มากกว่าโชว์ใบหน้า หรือ เรือนร่างสวยงามของเธอ ซึ่งก็มี เหล่า follower ไม่น้อยที่ยังชื่นชมในทุกๆ รูปที่เธออัพลง

4. Eden Rose (@edensheaven)

จะมีนางแบบซักกี่คน ที่มีความน่ารัก และเซ็กซี่ และรู้สึกร้องว๊าว!! ทุกๆ ครั้งที่เธอโพสต์รูปลงใน IG

5. Lexie Elston (@lexieelston)

Lexie Elston เป็นนางแบบเซ็กซี่ ที่มักจะโพสต์รูปที่เธอไปในสถานที่ต่างๆ หรือเรื่องราวในชีวิตประจำวัน เสมอๆ มากกว่ารูปที่ออกแนวเซ็กซี่ซะอีก แต่เราก็ควานหาภาพเซ็กซี่ๆ ของเธอมาให้ดูเป็นตัวอย่างจนได้

6. Elizabeth Elam (@elamelizabeth)

Elizabeth Elam เป็นนางแบบนิตยสาร Playboy ที่ได้รับการคัดเลือกให้เป็นนางแบบที่มีเรือนร่างสวยที่สุดคนหนึ่ง IG ของเธอถูกจัดวางอย่างสวยงาม เธอมักจะโพสต์เบื้องหลังการทำงาน ภาพเซลฟี่ของตัวเอง และเรื่องต่างๆ รอบๆตัว

7. Savvy Taylor (@savvytaylor)

Savvy Taylor นอกเหนือจากการโพสต์เกี่ยวกับงานที่เธอทำ เธอก็มักโพสต์จะอวดภาพขาวดำสวยๆ งานดนตรีที่เธอชื่นชอบ เพราะเหตุนี้จึงทำให้ผู้ติดตามเธอสูงมากถึง 68 K

8. Manon Valentin (@manon.valentin)

Mamon Valentin ทำให้เรารู้สึกว่าเธอเป็นสาวในยุค 80 ภาพถ่ายของเธอเหมือนภาพโพลาลอยด์ ที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ถ้าคุณชื่นชอบภาพถ่ายในลักษณะเดียวกับเธอ ก็น่าจะต้องลองกดติดตามเธอแล้วล่ะค่ะ

9. Joy Hellinga (@joyhellinga)

เพราะเรือนร่างที่สวยงาม จึงไม่น่าแปลกใจที่ Joy จะสังกัดเอเจนซี่ถึง 3 ที่ด้วยกัน นอกเหนือจากภาพถ่ายงานของเธอแล้ว เรามักจะเห็นเธอโพสต์ภาพ Landscape และทิวทัศน์รอบตัวสวยๆ อยู่บ่อยๆ

10. Audrey Bradford (@dreysdiary)

ถึงแม้จะเป็นการโพสต์ภาพบิกินี่ แต่เรามักเห็นในรูปแบบที่แตกต่างจากนางแบบคนอื่นๆ เป็นยังไงก็ลองตามเข้าไปดูใน IG ของเธอค่ะ

ชอบคนไหนสุด?

Preload

ถ้าคุณชอบบทความนี้ กด "Like"เลย!

มีบทความเด็ดๆแซ่บๆจากสไปซ์อีกเพียบ!

Author

Thumb lg b8d03ada ce1e 4ac4 bc8c b60883d9f4e8

NeverGiveUp